เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 ณ ห้องประชุมหลวงปริวรรตวรวิจิตร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส นายณรงค์ชัย จันทร์เพ็ชร หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาจังหวัดนราธิวาส ได้จัดประชุมซักซ้อมแนวทางการปฏิบัติงานของศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาจังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 เพื่อมอบนโยบายของผู้บริหาร แผนการดำเนินงาน ตลอดจนปัญหา อุปสรรค และข้อเสนอแนะในการปฏิบัติงาน ให้กับเจ้าหน้าที่เยียวยา ตำแหน่ง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
รายงานโดย นางสาวอิลฮาม สาและ
ตำแหน่ง นักวิเคราะห์นโยบายและแผล ประจำศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาจังหวัดนราธิวาส
164 total views, 2 views today