บุคลากรกลุ่มตรวจสอบภายในร่วมปฏิบัติการช่วยเหลือและฟื้นฟูภายหลังเกิดอุทกภัยในพื้นที่ จชต. ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
บุคลากรกลุ่มตรวจสอบภายในได้ร่วมกิจกรรมการช่วยเหลือและฟื้นฟูฯ ณ มัสยิดบ้านป่าม่วง ตำบลมะนังดาลำ และมัสยิดบลูกายามู ตำบลละหาร อำเภอสายบุรี จังหวัดปัตตานี ร่วมกับกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และหน่วยงานปกครองพื้นที่อำเภอสายบุรี วิทยาลัยอาชีวะปัตตานี และกองร้อยทหารในพื้นที่
131 total views, 1 views today