วันที่ 15 กันยายน 2563 เวลา 14.00 น. นายแวสะมะแอ สาและ นายอำเภอเจาะไอร้อง/ผอ.ศปก.อ.เจาะไอร้อง พร้อมด้วย นายเที่ยง จันทร์ทอง ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานเยียวยา และนางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน, มอบวัสดุอุปโภคบริโภค(ของเยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิต) จำนวน 1 ราย คือ ทายาท นายไพศาล จุ่งสกุล บ้านเลขที่ 253/1 ม.1 ต.จวบ อ.เจาะไอร้อง จ.นราธิวาส
97 total views, 1 views today