วันที่ 21 ตุลาคม 2563 เวลา 14:30 น. นายยะห์ยา ปะนาฆอนายอำเภอเมืองนราธิวาส ได้มอบหมายให้นางสาวฟาอีซะห์ หะยียูโซ๊ะ ปลัดอำเภอรับผิดชอบงานเยียวยา พร้อมด้วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผนประจำอำเภอเมืองนราธิวาส ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตและมอบวัสดุอุปโภคบริโภค (ของเยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิต) จำนวน 6 ราย ดังนี้
1. นางวรรณา ดอนพล (ภรรยาพ.จ.อ.ศิวาสฤทธิ์ ดอนพล) บ้านเลขที่ 18 ตำบลบางนาค อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
2. นางปิ่น ชุมมิสา (ภรรยา นายฉลาด ชุมมิดสา) บ้านเลขที่ 29/3 ตำบลบางนาคอำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
3. นางประภา จรรยาเลิศ บ้านเลขที่ 17/4 ถนนประชาภิรมย์ ตำบลบางนาค อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
4. นายเวียน ยอมเต็ม (บิดานายภาสกร ยอมเต็ม) บ้านเลขที่ 3/115 ตำบลบางนาค อำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
5. นางจันทร์ ยอมเต็ม บ้านเลขที่ 60/1 ถนน ณ นคร ตำบลบางนาคอำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
6.นางอำไพ สุดสี บ้านเลขที่16/14 หมู่ที่ 8 ตำบลลำภู อำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
157 total views, 1 views today