วันที่ 1 พฤศจิกายน 2563 เวลา 14:30น.
นายยะห์ยา ปะนาฆอนายอำเภอเมืองนราธิวาส ได้มอบหมายให้นางสาวฟาอีซะห์ หะยียูโซ๊ะ ปลัดอำเภอรับผิดชอบงานเยียวยา พร้อมด้วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผนประจำอำเภอเมืองนราธิวาส ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตและมอบวัสดุอุปโภคบริโภค(ของเยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิต) แก่ทายาทผู้เสียชีวิต พิการ/ทุพลภาพ จากสถานการณ์ความไม่สงบในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ จำนวน 7 ราย ดังนี้
1. นางยุพิน พรหมพูล (ภรรยาของนายอุดมพันธ์ ยุทธชัย )บ้านเลขที่ 20/1 หมู่ที่ 8 ตำบลกะลุวอ อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
2. นางชอุ่ม ดำละเอียด (มารดานางสาวสุรีย์ ดำละเอียด )บ้านเลขที่ 14/2 หมู่ที่ 1 ตำบลลำภูอำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
3. นางแต้ม ไชนสิท บ้านเลขที่ 112 หมู่ที่ 2 ตำบลลำภู อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
4. นายสุรพจน์ ชินไชยชนะ บ้านเลขที่ 8 หมู่ที่ 4 ตำบลลำภู อำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
5. นางศรี รัดไว้ (ภรรยานายสานิต รัดไว้ )บ้านเลขที่ 71/43 หมู่ที่ 6 ตำบลกะลุวอเหนือ อำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
6.นางเจะกายะ ลาเตะ (ภรรยานายมะคอรี ลาเตะ )บ้านเลขที่ 99/1 หมู่ที่ 11 ตำบลกะลุวอเหนือ อำเภอเมืองนราธิวาส
จังหวัดนราธิวาส
7.นางยิ่น ขวัญใจ (มารดานางรัตนา ขวัญใจ )บ้านเลขที่ 59 หมู่ที่ 6 ตำบลกะลุวอเหนือ อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
115 total views, 1 views today