วันที่ 10 พฤศจิกายน 2563 เวลา 10:30 น.
นายอับดุลตอเล็บ คูแซ หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาฯ จังหวัดนราธิวาส พร้อมด้วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผนประจำจังหวัดนราธิวาส ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตและมอบวัสดุอุปโภคบริโภค (ของเยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิต) จำนวน 1 ราย คือ
นางอุษณี สามะ(ร.ต.ต.ซารีมิง สามะ ทุพพลภาพ) บ้านเลขที่ 266 ถนนพิชิตบำรุง ตำบลบางนาค อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
เกิดเหตุเมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2548 บริเวณบนถนนทางรถไฟสุไหงปาดี – สุไหงโกลก
125 total views, 1 views today