วันพุธที่ 27 มกราคม 2564 เวลา 15.30 น. นายธีรุตม์ ศุภวิบูลย์ผล รองผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา พร้อมด้วย หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาฯ จังหวัดยะลา หัวหน้าศูนย์ดำรงธรรมจังหวัดยะลา แพทย์และเจ้าหน้าที่ รพ.ยล. ปลัดอำเภอ(รับผิดชอบงานเยียวยา) ปลัดอำเภอผู้เป็นหัวหน้าประจำตำบลลำพะยา เจ้าหน้าที่ปกครองชำนาญงาน เจ้าหน้าที่เยียวยาอำเภอเมืองยะลา และบัณฑิตอาสาฯ ตำบลลำพะยา ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนติดตามคุณภาพชีวิตของ นายเนาวรัตน์ รัตนเสถียร ผู้ได้รับผลกระทบฯ จากเหตุการณ์ยิงถล่มจุดตรวจ ชรบ.บ้านทางลุ่ม ตำบลลำพะยา เมื่อวันที่ 5 พฤศจิกายน 2562 ณ บ้านเลขที่ 29 หมู่ที่ 5 ตำบลลำพะยา อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา
เบื้องต้น อาการดีขึ้นตามลำดับและยังต้องพบแพทย์ตามนัด
142 total views, 1 views today