วันที่ ๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ เวลา ๑๔.๐๐ น.นายธีรพงศ์ ศรีจันทร์ ปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงานบริหารปกครอง รักษาราชการแทนนายอำเภอเจาะไอร้อง พร้อมด้วย นายเที่ยง จันทร์ทอง ปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงานความมั่นคง และนางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ร่วมประชุมประจำเดือนลูกจ้างตามโครงการสร้างงานและจ้างงานเร่งด่วน (กลุ่มเยียวยา) ณ หอประชุมอำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
153 total views, 1 views today