เมื่อวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป ปลัดอำเภอผู้เป็นหัวหน้าประจำตำบลบันนังสาเรง, ตำบลบุดี และตำบลลำใหม่ พร้อมด้วย จนท.ปค.ชำนาญงาน, จนท.เยียวยาอำเภอเมืองยะลา, บัณฑิตอาสา และกำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนผู้ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์ความไม่สงบและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค(ของเยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิต) ดังนี้
– ตำบลบันนังสาเรง จำนวน 7 ราย
– ตำบลบุดี จำนวน 17 ราย
– ตำบลลำใหม่ จำนวน 5 ราย
219 total views, 1 views today