เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2564 เวลา 10.00 น. นายอับดุลตอเล็บ คูแซ หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาฯจังหวัดนราธิวาส พร้อมด้วย นายสุชาติ กิจการ ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานเยียวยา นางพรพิไล มะณี ปลัดอำเภอหัวหน้าประจำตำบล นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ประจำจังหวัด/อำเภอ ประธานเครือข่ายผู้ได้รับผลกระทบ ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน และบัณฑิตอาสา ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามคุณภาพชีวิตของผู้ได้รับผบกระทบฯ พร้อมมอบเครื่องอุปโภค/บริโภค จำนวน 3 ราย ดังนี้
1.น.ส.มูเดียรอ บินดอเลาะ ที่อยู่ 72 ม.4 ต.กาวะ อ.สุไหงปาดี จ.นราธิวาส
2.ด.ญ.ริฟาร์ อาแว ที่อยู่ 72 ม.4 ต.กาวะ อ.สุไหงปาดี จ.นราธิวาส
3.อส.ทพ.ซาไม การียา ที่อยุ่ 155/1 ม.10 ต.สากอ อ.สุไหงปาดี จ.นราธิวา
274 total views, 1 views today