วันที่ 17 มิถุนายน 2564 เวลา 14.30 น.
นายมาหะมะยากี หะยีมะ นายอำเภอเจาะไอร้อง / ผอ.ศปก.อ.เจาะไอร้อง มอบหมายให้ นายเที่ยง จันทร์ทอง ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานเยียวยา และ นางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ปฏิบัติงานประจำอำเภอเจาะไอร้อง และลูกจ้างเยียวยา ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนติดตามคุณภาพชีวิตของผู้ได้รับผลกระทบฯในพื้นที่ อำเภอเจาะไอร้อง จำนวน 3 ราย ดังนี้.-
1. ทายาทนายรอยาลี แยนา บ้านเลขที่ 29/2 หมู่ที่ 13 ตำบลบูกิต อำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
2. นายดูลเลาะ อะบู บ้านเลขที่ 92/5 หมู่ที่ 3 ตำบลมะรือโบออก อำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
3. ทายาทนายอารือมิง อาแว บ้านเลขที่ 6/2 หมู่ที่ 3 ตำบลมะรือโบออก อำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
304 total views, 1 views today