เมื่อวันที่ 26 กันยายน 2564 เวลา 14.30 น. นายมาหะมะยากี หะยีมะ นายอำเภอเจาะไอร้อง/ผอ.ศปก.อ.เจาะไอร้อง มอบหมายให้ นายประเสริฐสิทธิ์ ลาดบาศรี ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานเยียวยา,นางสาวนิฮาฟีซะห์ บินนิมุ เจ้าหน้าที่ปกครองผู้รับผิดชอบงาน, นางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และลูกจ้างเยียวยา ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนติดตามคุณภาพชีวิตของผู้ได้รับผลกระทบฯในพื้นที่ อำเภอเจาะไอร้อง นราธิวาส จำนวน 6 ราย
1,025 total views, 1 views today