เมื่อวันที่ 9/3/65 เวลา 14.00 น. นายอนิรุทร บัวอ่อน นายอำเภอสุไหงปาดี มอบหมายให้ นายสุชาติ กิจการ ปลัดอำเภอผู้รับผิดชอบงานเยียวยา พร้อมด้วย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ประจำศูนย์ปฏิบัติการช่วยเหลือเยียวยาฯ จังหวัดนราธิวาส/อำเภอสุไหงปาดี มอบเงินช่วยเหลือเยียวยาให้แก่ผู้ได้รับผลกระทบฯ กรณีทรัพย์สิน อาคาร/บ้านเรือน ได้รับความเสียหาย จากเหตุการณ์คนร้ายยิงปะทะกับเจ้าหน้าที่ เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2564 ณ ที่ว่าการอำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส จำนวน 3 รายๆ ดังนี้
1. นายอารอฟัต นฤชิต จำนวน 59,697 บ.
2.นายอัมรินทร์ พรหมชื่น จำนวน 45,000 บ.
3. นายมะนาเซ วาฮะ จำนวน 1,308 บ.
(รายงานโดย นางสาวดุณริยา อารุมาณี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ประจำอำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส)
332 total views, 1 views today