วันที่ 11 พฤศจิกายน 2565 เวลา 15.00 น. นายมาหะมะยากี หะยีมะ นายอำเภอเจาะไอร้อง / ผอ.ศปก.อ.เจาะไอร้อง ร่วมพบปะลูกจ้างจ้างตามโครงการสร้างงานและจ้างงานเร่งด่วน (กลุ่มเยียวยา) ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565 โดยมีนางสาวนิฮาฟีซะห์ บินนิมุ เจ้าหน้าที่ปกครองผู้รับผิดชอบงานเยียวยา และนางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติงานประจำอำเภอเจาะไอร้อง เข้าร่วมพบปะฯ ณ หอประชุมอำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
รายงานโดย
นางสาวณูรอาวาฏิฟ อาลี
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
ประจำอำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
175 total views, 3 views today