พิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรังศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร
วันที่ 29 เมษายน 2567 บุคลากรกลุ่มตรวจสอบภายในร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรังศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร โดยมีนายอำพล พงศ์สุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานในพิธี
45 total views, 1 views today